వి

వి

వి[2020].

దర్శకత్వం : మోహనకృష్ణ ఇంద్రగంటి

సంగీతం : అమిత్ త్రివేది, తమన్

“వి అనేది డిఫరెంట్ సినిమా అని ప్రచారం చేశారు కానీ రొటీన్ గా ఫేర్ గా మారుతుంది. ట్రైలర్ చూసిన వారు ఎవరైనా నాని బలమైన కారణం కోసం ప్రజలను చంపేసాడని ఊహించి ఉంటారు. వి సాధ్యమైనంత వరకు ఆ పాయింట్ ని అత్యంత ఊహించే రీతిలో ఉంటుంది. నాని పరిచయం, సుధీర్ పాత్రకు వచ్చే ఛాలెంజ్ ఆసక్తికరంగా అనిపిస్తుంది. కానీ నాని ని చంపకుండా ఆపడానికి సుధీర్ పాత్ర అంత సమర్ధంగా కనిపించక పోవడం తో కథనం ఫ్లాట్ గా పడిపోతుంది.

నివేథా థామస్ తో సుధీర్ చేసిన రొమాన్స్ ట్రాక్ మాత్రమే తన క్యారెక్టర్ ను బలహీనం చేసింది. నాని కి వేరే టెక్నిక్స్ ఉపయోగించి మనుషులను చంపడం తప్ప పెద్దగా ఏమీ లేదు. అందుకే మధ్యలో కొన్ని కామెడీ సీన్స్ ని దర్శకుడు చొప్పించగా, నాని ఆ విధంగా చేయడం సరదాగా నే ఉంది. ఈ చిత్రం యొక్క వాస్తవ ఆలోచన దానిని ఒక పిల్లి మరియు ఎలుక ఆటగా ప్రజంట్ చేయడం, కానీ అది సరిగా ఉత్తేజపరచదు ఎందుకంటే నాని సుధీర్ కంటే ఖచ్చితంగా ఒక అడుగు ముందు ఉండటమే. నాని బ్యాక్ స్టోరీలో ఉన్న ప్రెడిక్టబిలిటీ వి కి పెద్ద లోపం. దర్శకుడు ఇంద్రగంటి మోహన కృష్ణ బాగా పేలవంగా రాసుకున్న కథ, అది ఎంగేజింగ్ గా కానీ, ఎమోషనల్ గా కానీ లేదు. హంతకుడి పాత్ర పోలీసుల కంటే ఒక అడుగు ముందుకు ఉన్నట్లు కనపడేలా ఆర్మీ ఎపిసోడ్ ను తయారు చేసారు. వి తన గత చిత్రాలకు భిన్నంగా సాగే క్రైమ్ థ్రిల్లర్ గా తెరకెక్కిన చిత్రం వి. V లో ఒక ఆసక్తికరమైన కథ ఉంది, కానీ ఇది అనేక అసంబద్ధమరియు కొన్ని డౌన్ రైట్ సిల్లీ సన్నివేశాలతో పేలవంగా అభివృద్ధి చేయబడింది. తమన్ బ్యాక్ గ్రౌండ్ స్కోర్ లౌడ్ గా ఉన్నా, క్యాప్టివేటింగ్‌ గా ఉంది. సినిమాటోగ్రఫీ టాప్ నాచ్ గా ఉండి యాక్షన్ సీక్వెన్స్ లు సినిమాను నెక్ట్స్ లెవల్ కి చేర్చేస్తాయి. ఎడిటింగ్ కూడా మంచి మార్కులు తెచ్చింది. డైలాగ్స్ కూడా బాగున్నాయి. నిర్మాణ విలువలు డీసెంట్ గా ఉన్నాయి. తన నటనతో వి ని ఎంగేజింగ్ గా చేయడానికి నాని తన శాయశక్తులా కృషి చేసాడు. నాని పాత్ర అంత నిడివి లేకపోయినా సుధీర్ బాబు కూడా తన పాత్రకు అంతే న్యాయం చేయడానికి చిత్తశుద్ధితో కృషి చేసాడు. అదితి రావు హైదరి అతిథి పాత్రలో కనిపించగా, నివేథా థామస్ ఎలాంటి పాత్ర పోషించలేదు. వెన్నెల కిషోర్ , నరేష్ , తనికెళ్ల భరణి తదితరులు ఈ చిత్రంలో నటించిన ప్రముఖ నటీనటులు. మొత్తంమీద విలక్షణమైన కథాంశంతో డీసెంట్ థ్రిల్లర్ గా రూపొందిన చిత్రమిది.

మన రేటింగ్ : 7⭐️

Contributor

Related Articles

error: Content is protected !!